To Be No1 - ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีต้อนรับ กรุณาอ่านรายละเอียดวิธ๊การใช้ Webboard นี้ก่อนนะครับ

Go down

ยินดีต้อนรับ กรุณาอ่านรายละเอียดวิธ๊การใช้ Webboard นี้ก่อนนะครับ Empty ยินดีต้อนรับ กรุณาอ่านรายละเอียดวิธ๊การใช้ Webboard นี้ก่อนนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Sep 15, 2009 9:23 pm

ยินดีต้อนรับทุก ๆ คนครับ กฏกติกาของ Webboard นี้ก็คงเหมือนทั่ว ๆ ไป คือ สิ่งที่ท่านเขียนลงมานั้นจะต้องเป็นการเขียนด้วยความสุภาพ และไม่ทำให้ใครต้องเดือดร้อน เพราะทุกสิ่งที่ท่านเขียนนั้นมีการเก็บรายละเอียด ดังนั้นสามารถที่จะสืบหาคนเขียนได้หากมีการเขียนอย่างไม่ระมัดระวัง ..

วิธีการใช้ บอร์ดนี้ เพื่อน ๆ ต้องสมัครสมาชิกเสียก่อน ถึงจะสามารถเขียนความคิดเห็นต่าง ๆ ลงในบอร์ดนี้ได้ การสมัครก็ไม่ยากครับ เพียงแค่เพื่อนคลิ๊กลงไปที่ปุ่ม Register (มองขึ้นไปข้างบนซักนิด) แล้วกด ยอมรับ และก็ กรอก ID และ Password ของเพื่อน ๆ เอง .. เท่านี้ท่านก็ได้เป็นสมาชิกของบอร์ดนี้แล้ว สำคัญว่า เพื่อน ๆ อย่าลืม Id และ password ที่สมัครนะครับ ..
Admin
Admin
Admin

https://tobeno1thk.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน